Historia ya makopo

Katika maisha yetu ya kila siku, ili kuongeza muda wa uhifadhi wa chakula, maelfu ya miaka ya mawazo ya mwanadamu ya njia nyingi, kama vile kuvuta sigara, jua, chumvi na kadhalika. Teknolojia ya kuweka makopo ilivumbuliwa na Mfaransa, Nichols Appert. Mnamo 1795, serikali ya Ufaransa, kutokana na hitaji la vita, ilitoa zawadi kubwa kwa ajili ya kuhifadhi chakula cha kijeshi. Nichols Appert alifaulu mwaka wa 1804. Mbinu yake ya kuhifadhi ni kuweka nyama na maharagwe kwenye mtungi, na kisha kuziba kizibo kwa upole (ili kuhakikisha kwamba gesi inaweza kuingia kwenye mtungi kwa uhuru) kuwekwa kwenye bafu yenye joto, kwenye chungu cha chakula kinachochemka kwa muda wa dakika 30-60, toa nje huku plagi ya moto ikiwa imebana, na kufunikwa na muhuri wa nta. Nichols Appert aliwasilisha uvumbuzi wake kwa serikali ya Napoleon. 1809 na kupokea zawadi ya faranga 12,000, Mnamo mwaka wa 1810, Nichols Appert aliandika na kutangaza Sheria ya Uhifadhi wa Kudumu wa Wanyama na Mimea, ambayo inapendekeza mbinu za kimsingi za kuweka mikebe—kuingiza hewa, kuziba, na kufunga kizazi. Kisha, mwaka wa 1810, Peter Durand. huko Uingereza walivumbua makopo ya karatasi ya bati, ambayo yalifanya i Haiwezekani kuweka chakula cha makopo katika uzalishaji wa mikono. Mnamo mwaka wa 1812, Nichols Appert alifungua rasmi duka la makopo liitwalo The Appert House, duka la kwanza duniani la cannery.
history1


Muda wa kutuma: Oct-19-2021